HỖ TRỢ TRỰC TUYẾN
ADVIL PM IBUPROFEN 200MG/ DIPHENHYDRAMINE CITRATE 38MG (200 VIÊN)

ADVIL PM IBUPROFEN 200MG/ DIPHENHYDRAMINE CITRATE 38MG (200 VIÊN)

Mã sản phẩm: ADVIL02
Tình trạng: Còn hàng
Giá: 680,000.00VND
Số lượng:  
   - Hoặc -   

Công dụng: Chứa diphenhydramine (kháng histamin/khángcholinergic) và ibuprofen giúp giảm tạm thời chứng đau đầu thường xuyên, nhức mỏi và đau nhỏ đi kèm với mất ngủ, giúp ngủ ngon, trả lại cho bạn giấc ngủ sâu.

HDSD: Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: uống 2 viên nén trước khi đi ngủ. Không dùng quá 2 viên trong 24 giờ.

Uống 2 viên trước khi đi ngủ. Không dùng thuốc với liều lượng cao hoặc thời gian lâu dài vì có thể gây ra chứng loét dạ dày nghiêm trọng. Không sử dụng thuốc quá 10 ngày mà không có chỉ định của bác sĩ.

Lưu ý: Đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng.

Không sử dụng cho: Trẻ em dưới 12 tuổi. Người từng có phản ứng dị ứng với bất kì thành phần nào của thuốc. Bệnh nhân trước và sau khi phẫu thuật tim. Người đang sử dụng thuốc có chứa diphenhydramine.

Hỏi bác sĩ trước khi sử dụng nếu: trên 60 tuổi, phụ nữ đang mang thai hoặc cho con bú; bịchứng ợ nóng, đau bụng, đau dạ dày, loét dạ dày; bệnh tăng nhãn áp, cao huyết áp, bệnh tim, bệnh thận, có vấn đề về hô hấp như khí phế thủng, viêm phế quản mãn tính, bệnh nhân đang điều trị dài ngày, đang dùng thuốc theo toa, thuốc an thần, thuốc kháng histamine, thuốc lợi tiểu; thuốc chống đông máu, thuốc steroid hay bất cứ sản phẩm có chứa NSAID (ibuprofen, aspirin, naproxen hoặc thuốc giảm đau nào khác).

Khi sử dụng sản phẩm: Thuốc có thể gây chóng mặt hoặc buồn ngủ. Không uống đồ uống có cồn, lái xe, vận hành máy móc hay thực hiện những việc cần sự tỉnh táo cao cho đến khi thuốc hết tác dụng. Mang theo thức ăn hoặc sữa nếu đau bụng xảy ra.

Ngừng sử dụng và hỏi bác sĩ nếu: phản ứng dị ứng xảy ra, cảm thấy mệt, nôn ra máu hoặc phân có máu hoặc đen; đau nặng hơn hoặc kéo dài hơn 10 ngày, mất ngủ kéo dài liên tục trong hơn 2 tuần, gặp khó khăn khi nuốt, đau dạ dày nặng hơn hoặc kéo dài, bất kỳ triệu chứng mới xuất hiện.

HDBQ: Bảo quản nơi khô mát ở nhiệt độ 20-25 độ C. Để xa tầm tay trẻ em.

Xuất xứ: McNeil Consumer Healthcare, USA.

Viết đánh giá

Tên bạn:


Đánh giá của bạn: Lưu ý: không hỗ trợ HTML!

Bình chọn: Xấu            Tốt

Nhập mã kiểm tra vào ô bên dưới:



Tiffany-Chuyên Hàng Sách Tay USA - 527 ấp Đông Lân, xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn - Điện thoại:0909735721- Email: tiffanythungo@gmail.com

Hỗ trợ kỹ thuật